Friday, March 26, 2010

MAJINA YA WATU

JACOB ZUMA's Names & decodes

J u s t
A n o t h e r
C r e a t o r
Of
Babies

and

Z e r o
U nderstanding of
M a r r i a g e and
A i d s

3 comments:

John Mwaipopo said...

the guy who came up with this is nothing but someone full of personal hatred against president zuma. tuna viongozi wengi tu wanafuata mtindo wa kimagharibi wa mke mmoja na watoto wachache. lakini hao hao wana misururu ya wake (nyumba ndogo) na watoto mitaani. nani mwema anayewatambulisha wake na watoto kimila ama wanaowaficha mitaani?

leave zuma alone.dont assume all things should operate the same way worldwide.

True Faith said...

Kwa kweli tafsiri hiyo inatisha ni wajibu wetu tumwombee

Anonymous said...

Oyaaa update blog yako mara kwa mara. unatuboa sana bwana! kazi kulala bar tu!